เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไรจะได้รถซักทีจะให้รอไปถึงไหนNissanเจ้าขา  (อ่าน 4048 ครั้ง)

ออฟไลน์ but_vulcan

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2540
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: แม่ฮ่องสอน
  • ชื่อเล่น: บัต
    • รางวัลและกิจกรรม

อยากจะถามเรื่องดอกเบี้ยหน่อยครับ
navara ดอกเบี้ยเคยถูกกว่านี้บ้างไหมครับ บางเจ้านั้นถูกกว่านี้มาก
ผมเคยซื้อ triton เมื่อสี่ปีที่แล้ว ดาวน์ 30% ดอกเบี้ย 0.65% ซึ่งเป็นอัตราดอกเบี้ยต่ำสุดแล้วถ้าดาวน์เกิน 25%
เลยอยากถาม navara ว่าจะมีช่วงที่เขาลดดอกเบี้ยลงมากกว่านี้ไหมครับ

ออฟไลน์ น้าแม็ค VIP.005

• VIP.005
  • ประธานคลับ
  • สมาชิก 2000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 2264
  • พลังน้ำใจ : 37
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: Mack Lampang หนา
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
  • NAVARA DC VL 6MT NP300
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ
อยากจะถามเรื่องดอกเบี้ยหน่อยครับ
navara ดอกเบี้ยเคยถูกกว่านี้บ้างไหมครับ บางเจ้านั้นถูกกว่านี้มาก
ผมเคยซื้อ triton เมื่อสี่ปีที่แล้ว ดาวน์ 30% ดอกเบี้ย 0.65% ซึ่งเป็นอัตราดอกเบี้ยต่ำสุดแล้วถ้าดาวน์เกิน 25%
เลยอยากถาม navara ว่าจะมีช่วงที่เขาลดดอกเบี้ยลงมากกว่านี้ไหมครับ
ผมว่าแล้วแต่จะไปกู้ที่ไหนนะครับเรื่องออกเบี้ยนี้ไม่แน่ไม่นอนครับ แล้วแต่ธนาคารที่เราไปทำครับ :blank: :blank:

ออฟไลน์ Palawach

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3485
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: chainat
  • ชื่อเล่น: wat
รอ.......เหมือน....กัน
4×4   MT

ออฟไลน์ พรชัย ชยางศุ

• VIP.001
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3792
  • พลังน้ำใจ : 26
  • จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
  • ชื่อเล่น: เฮียชัย
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ
ของผม4x4 AT ศูนย์  จีที บางนา ก.ม. 42 ยังไม่มีวี่แวว

ออฟไลน์ PONG NP3

• No.100
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2535
  • พลังน้ำใจ : 7
  • จังหวัด: chonburi
  • ชื่อเล่น: พง
ของแต่งผมมาก่อนรถครับ จะดีใจดีมั้ยเนี่ย :))

ออฟไลน์ gramda

• VIP.002
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3372
  • พลังน้ำใจ : 17
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: บอล
ของผม4x4 AT ศูนย์  จีที บางนา ก.ม. 42 ยังไม่มีวี่แวว
0 เดียวกันเลยครับ รอเดือนนี้ไม่ได้ปิดถนนประท้วงกันมั้ยพี่  :-\

ออฟไลน์ พรชัย ชยางศุ

• VIP.001
  • สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3792
  • พลังน้ำใจ : 26
  • จังหวัด: ฉะเชิงเทรา
  • ชื่อเล่น: เฮียชัย
ถ้าน้องบอลจะปิดถนนประท้วง บอกด้วยนะจะเกณฑ์คนไปช่วยซัก2แสนคน

ออฟไลน์ but_vulcan

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2540
  • จังหวัด: แม่ฮ่องสอน
  • ชื่อเล่น: บัต
ผมว่าแล้วแต่จะไปกู้ที่ไหนนะครับเรื่องออกเบี้ยนี้ไม่แน่ไม่นอนครับ แล้วแต่ธนาคารที่เราไปทำครับ :blank: :blank:
Mitsubishi ส่วนใหญ่จะเป็นธนาคารกรุงศรีอยุธยานะครับ แล้ว navare เป็นธนาคารอะไรเหรอครับ

ออฟไลน์ Kwan238

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 4104
  • จังหวัด: นิสสันบางนา. กม13
  • ชื่อเล่น: น้องโม
  • รถ: ยังไม่ระบุ
เรียนลูกค้าทุกท่านถ้า ไม่ซีเรียสเรื่องสีมาก รถเรามีทุกรุ่นคะ ติดต่อ 0879034658 lind id dddd34417

ออฟไลน์ น้าแม็ค VIP.005

• VIP.005
  • ประธานคลับ
  • สมาชิก 2000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 2264
  • พลังน้ำใจ : 37
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: Mack Lampang หนา
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
  • NAVARA DC VL 6MT NP300
เรียนลูกค้าทุกท่านถ้า ไม่ซีเรียสเรื่องสีมาก รถเรามีทุกรุ่นคะ ติดต่อ 0879034658 lind id dddd34417
ไม่มีสีน้ำตาล DC VL6MT  :o :o :o :o