เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเวลา 5-7 วัน จะขับรถไปเที่ยวใต้ ช่วยจัดทริปให้หน่อยคร๊า  (อ่าน 138 ครั้ง)

ออฟไลน์ jy334769

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 15011
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: hongkong
  • ชื่อเล่น: jay
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
มีเวลา 5-7 วัน จะขับรถไปเที่ยวใต้ อยากไปกระบี่ ภูเก็ต พังงา รบกวนช่วยจัดทริปด้วยค่ะ (เน้นทะเล ดำน้ำตื้น ช้อปถนนคนเดินบ้าง)

1. จาก กทม. ขับไปที่ไหนก่อนดี (กะว่าวันแรกจะออกสตาร์ทเช้ามืด และขากลับก็ออกเช้าค่ะ) FUN88

2. ควรจะซื้อเดย์ทัวร์ตอนไปถึงที่นั่นหรือหาซื้อในเน็ทก่อนไปดีคะ เว็บพนันบอลดีที่สุด

อื่นๆ แล้วแต่จะแนะนำ เต็มที่เลยค่ะ ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคร๊า