เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: นาวาร่า ตัวเตี้ย ใส่ยางซีรี่ย์75ติดซุ้มไหมเวลาเลี้ยวสุด  (อ่าน 809 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nvr2659

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 13990
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: เชียงราย
  • ชื่อเล่น: ชัช
  • รถ: ยังไม่ระบุ
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
สวัสดีครับ พอดีรถผมเป็นนาวาร่าnp300 4ประตูตัวเตี้ย แต่ปัจจุบัน ใส่ยางAT. ขนาด245-70-16อยากขยับไซส์เพิ่มเป็น 245-75-16 หรือ265-75-16 คืออยากให้มิติล้อในซุ้มมันเต็มมากขึ้น และอยากได้ความสูงเพิ่มขึ้นอีกนิดหน่อย ไม่ทราบว่าเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในคลับคนไหนใช้นาวาร่าตัวเตี้ยแล้วใส่ยางใหญ่ ไซส์นี้บ้างครับ หรือใส่ไซส์ใกล้เคียงหรือใหญ่กว่าบ้าง ขอข้อมูลหน่อยครับ (ล้อแม็กซ์ที่ผมใช้ออพเซ็ท0ครับ ไม่ทราบว่าจะติดซุ้มไหมเวลาเลี้ยวสุด

ออฟไลน์ นายเอ้

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 4886
  • จังหวัด: อีสานใต้
  • ชื่อเล่น: นายเอ้
ตามครับผมก็ว่าจะใส่ 265/75/16 ตัวยกสูง ผมจะติดไหม

ออฟไลน์ Nvr2659

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 13990
  • จังหวัด: เชียงราย
  • ชื่อเล่น: ชัช
  • รถ: ยังไม่ระบุ
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
ขอถามเพิ่มอีกคำถาม ใครขับตัวเตี้ยแล้วใส่ยาง265-70-16มั่งครับ อยากถามว่าเวลาเลี้ยวสุดติดซุ้มไหม