เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตครับ ผมไฟเบรคดวงที่สามแตก ตอนนี้ฝนตกน้ำเข้ามาในรถ  (อ่าน 1731 ครั้ง)

ออฟไลน์ gumunzanaka

• No.345
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 8291
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: เอฟ
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
รถผมไฟเบรคดวงที่สามแตกโดยไม่ทราบสาเหตุ และตอนนี้น้ำเข้ารถ และผมกลัวฝ้าหลังคาจะขึ้นเนื่องจากน้ำเข้า และภายในจะเสียหายครับ

ผมได้ทำการแจ้งเครมไปศูนย์เกษตรนวมินทร์เมื่อวันที่ 17 เม.ย.61 ที่ผ่านทางศูนย์แจ้งว่าจะใช้เวลาเป็นเดือนเพราะต้องรอนิสสันอนุมัติซ่อมก่อน

ผมจะรบกวนน้าๆ ช่วยแนะนำทีครับ ว่าศูนย์เครมได้เร็ว รบกวน้วยนะครับ
ผมรบกวนน้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เม.ย. 2018, 15:14:18 โดย gumunzanaka »

ออฟไลน์ chatchawal adul

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 6407
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ชัช
 :-[ :-[
เป็นเหมือนกันครับ :emo_008:

ออฟไลน์ เบิ้ม NP300

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 13908
  • พลังน้ำใจ : 0
  • ชื่อเล่น: เบิ้ม
เรื่องน่าเศร้า ผมใช้ Cab ตัว V  เข้าเหมือนกันแต่ไม่ใช่ไฟเบรค ศูนย์บอกเข้ากระจกไล่ฝ้า
ต้องลอกออก และโทรมาแจ้งผมว่าถ้าAccident กระจกแตก? ผมอึ้งพักนึง คืออะไรถ้าแตก
ให้ผมรับผิดชอบเหรอคิดเอง
แล้วศูนย์ก็บอกว่าขอเช็คราคากระจกก่อน สรุปคือถ้ากระจกแตก
ผมต้องจ่ายใช่ไหมครับพี่ๆ ตอนนี้รถยังอยู่ศูนย์อยู่เลยครับ

ออฟไลน์ sgt.Jome

• No.170
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3182
  • พลังน้ำใจ : 5
  • จังหวัด: ราชบุรี
  • ชื่อเล่น: โจม
ของผมก็แตกเหมือนกัน....ยังไม่ได้เคลมเลย... :emo_110:

ออฟไลน์ เบิ้ม NP300

• สมาชิก ID: 13908
  • ชื่อเล่น: เบิ้ม
ของผมก็แตกเหมือนกัน....ยังไม่ได้เคลมเลย... :emo_110:
อยู่ราชบุรี เข้าศูนย์ไหนครับ

ออฟไลน์ ton2517

• สมาชิก ID: 8434
  • จังหวัด: ร้อยเอ็ด
  • ชื่อเล่น: ต้น
ผมก็พึ่งเป็น กำลังติดต่อศูนย์อยู่ น้ำขังในโคมหลอดด้วย เข้าในเก๋งอีก เซ็งเบย

ออฟไลน์ อธิวัฒน์

• สมาชิก ID: 14159
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: วัฒน์
แตกจุดเดียวกันเลยครับถ้ามีประกันชั้น1ก็แจ้งเคลมแห้งเลย บอกว่ากิ่งไม้ตกใส่ ผมแจ้งแล้วเข้าศูนย์ได้เลย ซ่อมวันเดียวเสร็จครับ ถ้ามีประกันเบี้ยห้างก็ไม่ต้องจ่ายนะ ครับ ถ้าเบี้ยอู่ก็ต้องจ่ายส่วนต่างนิดหน่อย