เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟิล์มกระจกเป็นรอยนี่เคลมได้ไหมครับ  (อ่าน 1392 ครั้ง)

ออฟไลน์ kyunfuji

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 13734
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Fuji
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ขนของแล้วมันไปขูดโดนฟิล์มเป็นรอยขาดยาวประมาณ 3 เซน แบบนี้จะขอเคลมได้ไหมอะครับ มีใครเคยเคลมกรณีแบบนี้ไหม เพิ่งติดไพรเวซี่มาได้แค่ 3 เดือนเองเสียดายมากๆ  :emo_023:

ออฟไลน์ Thachadech

• VIP.003
  • สมาชิก 2000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2854
  • พลังน้ำใจ : 73
  • จังหวัด: เค้าเรียกที่นี่ว่าปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: หนึ่ง คร้าบบบ
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ
Re: ฟิล์มกระจกเป็นรอยนี่เคลมได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 เม.ย. 2018, 22:36:57 »
เครมกับบริษัมฟิมล์ครับ
คิดถึงเรื่องเพิ่มกำลังเครื่องยนต์ด้านความแรงละอะไหล่NISSAN-NAVARAคึดถึงทีมงาน DTE-NAVARA-SHOPติดตามผลงานต่างๆใด้จาก เฟสบุ๊ค fb-allnewnavara อีกหนึ่งช่องทางครับ

ออฟไลน์ ponto

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 4635
  • จังหวัด: อุดรธานี
  • ชื่อเล่น: พล
Re: ฟิล์มกระจกเป็นรอยนี่เคลมได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 เม.ย. 2018, 16:45:26 »
เคยเคลมตอนกระจกเป็นรอยแล้วต้องซ่อมกระจกอะครับ เค้าจะเปลี่ยนฟิล์มให้(ได้รุ่นเดิม เคลมกับประกันของรถ แต่แนบใบรับประกันฟิล์มไปด้วย) แต่ถ้าโดนฟิล์มตรงๆ น่าจะเคลมไม่ได้นะครับ

ออฟไลน์ kyunfuji

• เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 13734
  • ชื่อเล่น: Fuji
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 เม.ย. 2018, 10:34:53 »
ขอบคุณสำหรับความเห็นนะครับ เช็คแล้วเคลมไม่ได้ครับ รอยทำเองเสียงดายมากๆเลย

ออฟไลน์ Zam-X91

• สมาชิก ID: 7476
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: zam
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2018, 23:21:32 »
ถ้าไม่ได้เกิดจากระหว่างการติดตั้งไม่น่าจะรอดนะครับ ทำใจไว้ล่วงหน้าเลย ยังไงลองติดต่อที่ร้านติดฟิล์มอีกทีครับ แต่ละยี่ห้อ แต่ละร้านประดับยนต์ อาจจะอะลุ่มอะหล่วยไม่เหมือนกัน เอาใจช่วยครับ

ออฟไลน์ Chujai

• สมาชิก ID: 8808
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: chu
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 มิ.ย. 2018, 23:39:44 »
ลูกสาวผมเคยเอาของเล่นไปขูดรอยยาวประมาณเซ็นกว่าๆของสามเอ็มตัว FX ที่ร้านไม่รับผิดชอบครับ เพราะเหตุเกิดจากลูกค้าทำให้ฟิล์มเกิดปัญหาเอง ไม่เกี่ยวกับการรับประกัน เสียใจด้วยนะคร๊าบบบบ

ออฟไลน์ อีผี

• สมาชิก ID: 14018
  • ชื่อเล่น: อีผี
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 ส.ค. 2018, 14:58:23 »
เป็นฟิล์มที่ดีน่าสนใจมากเลยค่ะ

ข้อมูลเพิ่มเติม เกร็ดความงาม