เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียง ตื้ดยาวประมาณ 4 วิ บริเวณถังน้ำมัน(รถจอดดับเครื่องเวลากลางคืน)  (อ่าน 1814 ครั้ง)

ออฟไลน์ komkit

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11191
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: เพชรบูรณ์
  • ชื่อเล่น: วิทย์
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
เวลาจอดรถทิ้งไว้ในตอนกลางคืน จะมีเสียงดังตื้ดยาวประมาณ 4 วิเสียงเหมือนปั้มติคครับ มอเตอร์ไซค์ตอนเปิดกุญแจตำแหน่งออน จะมีเสียงเดียวกันเลย ดังทั้งคืนครับแทบทุกวันที่เราใช้รถครับ รบกวนสอบถามหน่อยคับดังเหมือนกันทุกคันไหม รุ่น np300 kingcab E

ออฟไลน์ ประเสริฐ ลิขิตพัฒนวิศาล

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5484
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: เชียงใหม่
  • ชื่อเล่น: ตี๋
เป็นปกติครับ nissan เค้าทำระบบปั๊มรักษาแรงดันน้ำมันน้ำมันเชื้อเพลิงในระบบไว้ครับ ไม่ให้แรงดันตกเกินค่าที่กำหนดครับ ก็เลยเกิดเสียงปั๊มทำงานดังที่ท่านได้ยินครับ แม้ขณะดับรถก็ยังคงทำงานอยู่ เป็นมาตั้งแต่ตัว navara ตัวเก่าล่ะครับ ^^

ออฟไลน์ komkit

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11191
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: เพชรบูรณ์
  • ชื่อเล่น: วิทย์
ขอบคุณคับ สบายจัยขึ้นหน่อย