เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: "นาวาร่า สายบุญ เกื้อหนุนผู้ยากไร้"  (อ่าน 1209 ครั้ง)

ออฟไลน์ fightforjune

• No.388
  • สมาชิก 20 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4281
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: สุพรรณบุรี
  • ชื่อเล่น: double A
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
ด้วยผมได้ทราบเรื่องราวของ คุณตาเลิศ  โพธิ์หอม บ้านเลขที่ 173 ม.6 บ้านหนองสรวง ต.ปลายนา  อ.ศรีประจันต์  จ.สุพรรณบุรี  ว่าต้องการขอรับความอนุเคราะห์ สิ่งของบริจาค โดยเฉพาะเสื้อผ้าและอุปกรณ์การเรียนของหลาน เดือนมีนาคม 2016 ได้รับการช่วยเหลือจากหน่วยงาน ภาครัฐ ช่วงระยะเวลาสั้นๆ แล้วก็เงียบหายไป และทราบมาว่า เงินที่รับมา ถูกทางการเรียกคืนโดยให้เหตุผลว่า ให้หลาน แต่ตานำไปใช้ จึงขอคืน จำนวน 20,000 บาท และในบางส่วน จนท. แจ้งว่าห้ามนำไปใช้ เมื่อผมได้ยินอย่างนั้น ก็ข้องใจว่า ช่วยเหลือมาแต่ใช้ไม่ได้ให้มาทำไม
ซึ่งผมจะเดินทางเข้าไปสอบถามข้อเท็จจริงที่บ้านของลุงวันเสาร์นี้
เพื่ออนาคตของเด็กและความสุขครอบครัวของตาครับ 
น้าๆ ท่านใด รู้จัก รบกวนขอข้อมูลด้วยครับ
หรือจะเข้าไปบ้านคุณตาด้วยกันก็ยินดีครับ
 :D  :emo_102:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พ.ย. 2017, 09:10:08 โดย fightforjune »