เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องยางครับ  (อ่าน 240 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตั๊ก

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11790
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: ตั๊ก
    • รางวัลและกิจกรรม
สอบถามเรื่องยางครับ
« เมื่อ: 10 ต.ค. 2017, 11:26:38 »
 Share 
ถ้าแมค 18" ใส่ยางหน้ากว้างได้ขนาดเท่าไหร่ครับ และ ซีรีส์ ขนาดเท่าไหร่ครับถึงไม่ติดซุ้มล้อ

ออฟไลน์ AT3235new

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 4051
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: AT
Re: สอบถามเรื่องยางครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ต.ค. 2017, 07:54:13 »
ถ้าหมายถึงแม็กซ์ที่ติดรถnavaraมา ใส่265 (ของเดิม255หายางยาก)
ถ้ากว้างกว่านั้น แก้มยางจะเทออกไม่สวยแต่ไม่น่าจะติดครับ

ออฟไลน์ ตั๊ก

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 11790
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: ตั๊ก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 ต.ค. 2017, 14:33:58 »
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ DHON

• No.172
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3827
  • พลังน้ำใจ : 17
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ดล
  • "พวกเราใจเดียวกัน NP300 & D40"
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ต.ค. 2017, 21:38:30 »
ผมใส่ขนาด 265/60/18 ครับ ยางมีเยอะ
บ้านหลังใหญ่ : www.NavaraClubThailand.com
แฟนเพจ : www.fb.com/NavaraClubThailand
เฟสกลุ่ม : www.fb.com/groups/NavaraClubThailand
สติ๊กเกอร์คลับ : http://www.navaraclubthailand.com/index.php/topic,1613.html