เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: สวิทซ์แบบนี้ หาซื้อได้จากเว็บไหนครับ  (อ่าน 1618 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaiya3163

• สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3249
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ยา
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
จะเอาไปติดช่องข้างๆฝาเปิดน้ำมันอ่ะครับ

:-X :-X :-X

ออฟไลน์ chaiya3163

• สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3249
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: ยา
Re: สวิทซ์แบบนี้ หาซื้อได้จากเว็บไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 ธ.ค. 2016, 23:06:10 »
สรุปว่าแถวบ้านหาไม่ได้เลย

ตอนนี้เจาะเอาเองครับ

:blank: :blank:

ออฟไลน์ pradips

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 10639
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ภูเก็ต
  • ชื่อเล่น: YAI
Re: สวิทซ์แบบนี้ หาซื้อได้จากเว็บไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 ธ.ค. 2016, 12:29:59 »
สรุปว่าแถวบ้านหาไม่ได้เลย

ตอนนี้เจาะเอาเองครับ

:blank: :blank:

คลองถมครับ จะมีร้านขายพวกสวิตช์ และเกี่ยวกับไฟฟ้าเลยครับ