เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: ป้ายขาวรอกันนานรึเปล่าครับ  (อ่าน 10475 ครั้ง)

ออฟไลน์ pollawat

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 7149
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ตรัง
  • ชื่อเล่น: ล้าน
    • รางวัลและกิจกรรม
ป้ายขาวรอกันนานรึเปล่าครับ
« เมื่อ: 19 พ.ย. 2015, 15:29:17 »
 Share 
สวัสดีครับ
ไม่ทราบว่า น้าๆรอป้ายขาวกันนานรึเปล่าครับ
รถผม ออก 14 ก.ค. ปัจจุบัน 19 พฤจิกายน แล้วยังไม่ได้ป้ายเลยครับ
 :emo_110:

ออฟไลน์ tarcalos

• สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5819
  • พลังน้ำใจ : 10
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: tarcalos
  • คนเรา...เมื่อผิดแก้ไขได้ครับแต่อย่าพยายามแก้ตัว
Re: ป้ายขาวรอกันนานรึเปล่าครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19 พ.ย. 2015, 16:07:00 »
 :-\ :-\ :-\ ถ้าไม่รอเลขไม่เกินสองอาทิตย์ก็ได้แล้วครับผม

ออฟไลน์ natthawat

• VIP.007
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4127
  • พลังน้ำใจ : 27
  • จังหวัด: ลพบุรี
  • ชื่อเล่น: เฮียอู๊ด
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ
Re: ป้ายขาวรอกันนานรึเปล่าครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 พ.ย. 2015, 17:15:34 »
เต็มที่ก็น่าจะ1เดือน..ของผมโอนย้ายข้ามจังหวัด+ป้ายขาวใช้เวลา3อาทิตย์ครับ...แต่นี่กค.-พย...มันนานเกินไปหรือป่าว..หรือขอเลขพิเศษไปครับ

ออฟไลน์ AT3235

• สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 6935
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: AT
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พ.ย. 2015, 09:21:10 »
ผมจองเลขในเวบกองทะเบียนไว้ล่วงหน้า
ใช้เวลาประมาณ3สัปดาห์ได้ป้ายขาวครับ

ออฟไลน์ อุดร-บึงกาฬ

• No.077
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4420
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: บึงกาฬ
  • ชื่อเล่น: ดอน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 พ.ย. 2015, 11:03:54 »
ใด้ช้าก็ดีอย่างนะครับ รถจะยืนจดทะเบียนช้า ภาษีปีต่อไปก็ช้าตาม รถก็อายุในสมุดน้อยด้วยครับ

ออฟไลน์ TeeYai

• No.234
  • สมาชิก ID: 6803
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ตี๋
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 พ.ย. 2015, 12:52:42 »
ออกรถที่ไหนครับ เพราะของผมก็นานเหมือนกัน ประมาณสามเดือน จริงๆแล้วป้ายขาวจะไม่นานขนาดนี้ แต่ที่ช้าเพราะบริษัทไปทำให้ช้าและดำเนินการช้าครับ พูดตรงๆคือบริการไม่ดี และช้า (ในส่วนของผมนะ เพราะถามอะไรไปก็ตอบไม่ได้ ต้องไล่บี้กัน กว่าจะได้คำตอบ กับแค่เรื่องป้ายทะเบียน) เนื่องจากเราต้องการเร็วเพราะต้องวิ่งทำงานกลางคืน       ปล. ล่าสุดผมซื้อรถให้บริษัท 1 คัน เป็นโตต้ารีโว  อาทิตย์เดียวได้ป้ายเลยครับ ขนาดว่าเป็นรถที่เอาไปทำหลังคา ทำเสริมแหนบ  โตต้าเจ้านี้จัดการได้เร็วเว่อร์(อันนี้เร็วและเก่งเกินไปป่าว555)

ออฟไลน์ Joko

• สมาชิก ID: 7229
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: joko
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 พ.ย. 2015, 10:21:23 »
ของผม 2 อาทิตย์ครับ