เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: ของเล่นใหม่ กระจกตัดแสงพร้อมเข็มทิศ  (อ่าน 20662 ครั้ง)

ออฟไลน์ น้าแม็ค VIP.005

• VIP.005
  • ประธานคลับ
  • สมาชิก 2000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 2264
  • พลังน้ำใจ : 37
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: Mack Lampang หนา
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
  • NAVARA DC VL 6MT NP300
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ
Re: ของเล่นใหม่ กระจกตัดแสงพร้อมเข็มทิศ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 ก.พ. 2016, 23:16:02 »

สวยดีครับ เวลาแสงจ้า กระจกจะออกเขียวๆ และมีเข็มทิศด้วย หรูเลยงานนี้
เคยเห็นคนเอามาขายที่ราคา 1900 บาท

น้าแม็คชี้เป้าด่วน อย่าช้า  555:) 555:)

ถอดที่รถน้าแม็คเลยครับป๋า อิอิ >:D >:D >:D >:D
ป๋าบอยได้มาแล้วครับน้าสี อิอิ น้าวี  555:) 555:) 555:)

ออฟไลน์ E 22 OYU

• No.013
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4306
  • พลังน้ำใจ : 35
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: ป้อม
Re: ของเล่นใหม่ กระจกตัดแสงพร้อมเข็มทิศ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 ก.พ. 2016, 17:49:15 »
ขอแจ้งเป็นข้อมูลสำหรับสมาชิกครับ กระจกมองหลังแบบตัดแสงของ NP300 จะมีสองรุ่นนะครับ รุ่นมีเข็มทิศกับรุ่นไม่มีเข็มทิศครับ ราคาจะไม่เท่ากัน การติดตั้งก็ติดแทนกระจกเดิม สายไฟที่ให้มากับกระจกนั้น ต้องเดินลงมาต่อที่ฝั่งขวาด้านคนขับครับ จะมีสายไฟและขั้วต่อรอไว้ให้แล้วครับ

C:-) C:-) C:-)
เรื่องเงินไม่ใช่เรื่องใหญ่ เรื่องใหญ่คือไม่มีเงิน

ออฟไลน์ ปิงปอง

• No.223
  • สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4837
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: pingpong
  • หวานใจ เหล้าหวาน
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 05 ก.พ. 2016, 19:20:59 »
ของผมเป็นกระจกธรรมดาครับแต่ใช้เทคนิกนิดหน่อยครับเวลาขับตอนกลางคืนช่วยลดแสงได้สบายตาเลยครับ ใช้มือปรับที่กระจกมองหลังให้แหงนขึ้นเล็กน้อยแล้วแต่ความสูงของแต่ละคนครับจะมองเห็นกระจกอีกชั้นหนึ่งครับผมใช้วิธีนี้ขับตอนกลางคืนครับสบายตามาก ตอนกลางวันก็ปรับลงมาแบบปกติลองทำดูครับเป็นเทคนิกเล็กน้อยครับ 555:) C:-)

ออฟไลน์ magka

• No.431
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 8669
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: ton
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 ก.พ. 2016, 10:31:44 »
ขอแจ้งเป็นข้อมูลสำหรับสมาชิกครับ กระจกมองหลังแบบตัดแสงของ NP300 จะมีสองรุ่นนะครับ รุ่นมีเข็มทิศกับรุ่นไม่มีเข็มทิศครับ ราคาจะไม่เท่ากัน การติดตั้งก็ติดแทนกระจกเดิม สายไฟที่ให้มากับกระจกนั้น ต้องเดินลงมาต่อที่ฝั่งขวาด้านคนขับครับ จะมีสายไฟและขั้วต่อรอไว้ให้แล้วครับ

C:-) C:-) C:-)

ขอบคุณมากครับน้า :emo_090:

ออฟไลน์ ต่อ

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 9957
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ระยอง
  • ชื่อเล่น: ต่อ
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 01 มิ.ย. 2016, 20:32:08 »

สวยดีครับ เวลาแสงจ้า กระจกจะออกเขียวๆ และมีเข็มทิศด้วย หรูเลยงานนี้
เคยเห็นคนเอามาขายที่ราคา 1900 บาท

น้าแม็คชี้เป้าด่วน อย่าช้า  555:) 555:)

ถอดที่รถน้าแม็คเลยครับป๋า อิอิ >:D >:D >:D >:D
ป๋าบอยได้มาแล้วครับน้าสี อิอิ น้าวี  555:) 555:) 555:)

พี่ๆครับ ผมขอทราบตำแหน่งขา ของกระกระหน่อยครับ พอดีผมซื้อมาแล้ว ไม่รู้จะต่องัย ไม่รู้ขาเลย มันมีตั้ง 5 ขา ของผมมันมีเข็มทิศด้วย
รบกวนพี่ๆด้วยครับ

ออฟไลน์ Piyanat

• สมาชิก ID: 12199
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ปกป้อง
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 06 มิ.ย. 2017, 13:27:58 »
กำลังหารุ่นที่มีบอกทิศครับ ่าไรครับ ูนย์ปรภมาน4200บาท ้เป้าหน่อยครับพี่ๆ
:-X :-X :-X

ออฟไลน์ แป๊ะ ป้ายแดง

• สมาชิก ID: 14204
  • จังหวัด: มหาสารคาม
  • ชื่อเล่น: แอ๊ด/แป๊ะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 04 ต.ค. 2018, 08:48:12 »
ขอแนะนำครับ ของผมติดอยู่ (ไม่มีรูปนะครับ) เป็นกล้อง ระบบบันทึกหมุนวน ของDENGO  ตัดแสงอัตโนมัต ผมว่าได้สองต่อนะครับ ไม่ต้องซื้อแยก ผมซื้อมาราคา 1900 จอกล้องจะอยู่ด้านซ้ายของกระจกครับ ตั้งเวลาปิดได้