เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: ประมวลภาพกิจกรรม นาวาร่าพาเที่ยวเลี้ยวทำบุญ ครั้งที่ 1 @กาญจนบุรี  (อ่าน 5840 ครั้ง)

ออฟไลน์ dekwat

• No.046
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 4388
  • พลังน้ำใจ : 18
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: yo
    • รางวัลและกิจกรรม

ค่ะ...ขอบคุณสำหรับกิจกรรม ดี ๆค่ะ
  E 22 OYU
  puredrive™
  dekwat
(คือโยงข้อมูลไม่ค่อยเป็นค่ะ เลยก๊อบมาแต่ชื่อ  :P)
น่าร่วมทริปจริง ๆ ค่ะ คงได้มีโอกาส ซักวัน ซักวัน ค่ะ  :-\ :-\

เป็นกำลังใจให้ค่ะ่สำหรับทีมงานและสต๊าฟทุกท่าน
 :emo_051: :emo_090: :emo_051:

ขอบคุณแทนทีมงานสต๊าฟทุกๆท่านครับ ผมนี่หายเหนื่อยเลยครับขอบคุณจากใจจริงครับ.

:emo_090: :emo_090: :emo_090:
ขอรับคำชม ด้วยใจคับ  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Thachadech

• VIP.003
  • สมาชิก 2000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2854
  • พลังน้ำใจ : 73
  • จังหวัด: เค้าเรียกที่นี่ว่าปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: หนึ่ง คร้าบบบ
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ
ติดไฟฉุกเฉินวิ่งนำ เท่มากครับ ถ้าคิดว่าดีแล้วชอบแล้ว ก็ทำต่อไป  :emo_051:

คอมเม้นอันนี้หมายความว่ายังไงครับหรือผมอ่านภาษาไทยไม่รู้เรื่องเองหรือผมแปลไม่ค่อยแตกนะครับ
คิดถึงเรื่องเพิ่มกำลังเครื่องยนต์ด้านความแรงละอะไหล่NISSAN-NAVARAคึดถึงทีมงาน DTE-NAVARA-SHOPติดตามผลงานต่างๆใด้จาก เฟสบุ๊ค fb-allnewnavara อีกหนึ่งช่องทางครับ

ออฟไลน์ yutmuang

• No.012
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 995
  • พลังน้ำใจ : 13
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: วี
  • รถ: ยังไม่ระบุ
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
อย่าจุดประเด็นครับพี่หนึ่ง   >:D >:D >:D
อยากหล่อ อยากสวย  แต่ไม่รวยอย่างใครเขา  เลยต้องเอาแบบพอเพียง

ออฟไลน์ bonitacars

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 12106
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: โบว์