เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องล้อแม็ค np300 ตัวเตี้ยธรรมดา กับตัวยกสูง สามารถใส่ด้วยกันได้ไหมครับ  (อ่าน 5890 ครั้ง)

ออฟไลน์ nolatc

• สมาชิก 50 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1928
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: noted
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 
1. สามารถนำแม็คตัวยกสูงมาใส่กับตัวธรรมดาได้ไหมครับ
2. ล้อ 6 รูของ navara ขนาดเท่ากับ 6 รู ของยี่ห้ออื่นไหมครับ

ออฟไลน์ wic

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 3347
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: พะเยา
  • ชื่อเล่น: wic
ขอคำตอบเหมือนกันครับ  ยางคาริเบอร์255/70/R16  จะใส่ตัว SE ได้ไหมครับ

ออฟไลน์ Rit Panya

• No.037
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3271
  • พลังน้ำใจ : 21
  • จังหวัด: พระนครศรีอยุธยา
  • ชื่อเล่น: Rit
1. สามารถนำแม็คตัวยกสูงมาใส่กับตัวธรรมดาได้ไหมครับ
2. ล้อ 6 รูของ navara ขนาดเท่ากับ 6 รู ของยี่ห้ออื่นไหมครับ
ตอบ
1. แม็กนาวาร่าใส่นาวาร่าด้วยกันได้หมดครับ
2. ล้อนาวาร่า 6 รู 114.3 ใส่ของรถแบนด์อื่นไม่ได้ครับ เพราะส่วนใหญ่จะเป็น 6 รู 139.7 ครับผม
 :)

ออฟไลน์ Thachadech

• VIP.003
  • สมาชิก 2000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2854
  • พลังน้ำใจ : 73
  • จังหวัด: เค้าเรียกที่นี่ว่าปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: หนึ่ง คร้าบบบ
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ

สบายๆครับตามรูปเลยครับพี่ผมจับใส่ไปให้เพื่อนผมห้าหกคันแล้วครับพี่

ของNAVARA NP300 ทำ114.3เท่ากับ5รูของตระกูล

รถเก๋งซะงั้นครับส่วนยี่ห้ออื่นในบ้านเราเป็น 139 ครับ

คิดถึงเรื่องเพิ่มกำลังเครื่องยนต์ด้านความแรงละอะไหล่NISSAN-NAVARAคึดถึงทีมงาน DTE-NAVARA-SHOPติดตามผลงานต่างๆใด้จาก เฟสบุ๊ค fb-allnewnavara อีกหนึ่งช่องทางครับ

ออฟไลน์ E 22 OYU

• No.013
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4306
  • พลังน้ำใจ : 35
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: ป้อม

สบายๆครับตามรูปเลยครับพี่ผมจับใส่ไปให้เพื่อนผมห้าหกคันแล้วครับพี่

ของNAVARA NP300 ทำ114.3เท่ากับ5รูของตระกูล

รถเก๋งซะงั้นครับส่วนยี่ห้ออื่นในบ้านเราเป็น 139 ครับ

คันสี K23 รถใครอ่ะ สวยจัง คริ คริ.
 :emo_046: :emo_046: :emo_046:
เรื่องเงินไม่ใช่เรื่องใหญ่ เรื่องใหญ่คือไม่มีเงิน

ออฟไลน์ nolatc

• สมาชิก 50 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1928
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: noted

ออฟไลน์ wic

• สมาชิก ID: 3347
  • จังหวัด: พะเยา
  • ชื่อเล่น: wic
อีกนิดครับ ขอบ18ตัวท็อป ใส่ตัวเตี้ยแบบไม่ยกรถขึ้น ล้อหน้าเลี้ยวไม่ติดหรือครับ

ออฟไลน์ Rit Panya

• No.037
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3271
  • พลังน้ำใจ : 21
  • จังหวัด: พระนครศรีอยุธยา
  • ชื่อเล่น: Rit
NP300 ตัวเตี้ยก็ไม่ได้เตี้ยมาก ความสูงห่างกับตัวท็อป 45 มม. โดยส่วนตัวไม่เคยเปลี่ยนใส่ขอบ 18แต่คิดว่าไม่น่าจะมีปัญหานะครับ (รออาจารย์หนึ่งนอบอีกทีครับ)

ออฟไลน์ jajamfon123

• สมาชิก ID: 12792
  • จังหวัด: แพร่
  • ชื่อเล่น: เจ
NP300 ตัวเตี้ยก็ไม่ได้เตี้ยมาก ความสูงห่างกับตัวท็อป 45 มม. โดยส่วนตัวไม่เคยเปลี่ยนใส่ขอบ 18แต่คิดว่าไม่น่าจะมีปัญหานะครับ (รออาจารย์หนึ่งนอบอีกทีครับ)

ผมก็อยากทราบเหมือนกะนนะครับ พอดีวันนี้ไปดู แม๊กเดิมของตัวยกสูงมา ทางร้านบอกว่าใส่กับตัวเตียไม่ได้นะครับ  ขอกุรู หน่อยครับ