เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า
**ท่านใดพบปัญหาการสมัครสมาชิกด้วยสมาร์ทโฟน แนะนำให้สมัครสมาชิกโดยใช้เครื่องคอมพิวเตอร์ก่อน จากนั้นค่อยใช้สมาร์ทโฟนล๊อกอินเล่นตามปกติ**
สั่งซื้อสติ๊กเกอร์คลับ ที่นี่ << NAVARA CLUB THAILAND >> สั่งซื้อเสื้อคลับ ที่นี่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/NavaraClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: ผ้าคลุมรถNAVARAเจ้าเก่า(ตัดตรงรุ่น)คุณภาพเยี่ยม กันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100%  (อ่าน 6214 ครั้ง)

ออฟไลน์ pratipa

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 15648
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: kay
    • รางวัลและกิจกรรม

สวัสดีค่ะ...อีกหนึ่งผลงานลูกค้าประทับใจ
สำหรับลูกค้าที่มองหา #ผ้าคลุมรถPorscheอย่างดี
และเพิ่มความพิเศษLOGOแบบพรีเมียม สวยงาม
ทักเราได้เลยค่ะ ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

ราคาขายผ้าคลุมรถPorscheทั้วไปหลักหมื่นมีLOGO
แต่ของเราหลักพัน สบายกระเป๋าเน้นงานคุณถาพมั่นใจค่ะ

เมื่อลูกค้าทักมาเช้านี้!
#หาผ้าคลุมรถPorsche ครับ
#อยากได้แบบนี้ครับ
#แนะนำผ้าคลุมรถPorsche ด้วยครับ
เก๋ๆ : รถรุ่นไหนบ้างค่ะแต่งอะไรเพิ่มไหมคะ
ขอสอบถามแบบละเอียดนะคะจะได้เอาไป
เป็นข้อมูลประกอบการทำแบบให้คะ
ขอรูปรถด้วยนะค่ะ  มีอะไรเห็นในรูปรถ
ตัดเพิ่มให้คะ ผ้าไปคลุมพอดีคัน
#ผ้าคลุมรถPorsche #Cayman  คันสีฟ้า
แต่จะเอา spoiler ออกนะไม่ต้องตัดเผื่อspoiler
เพื่อ ลิ้นหน้า กับ diffuser หลังซัก 2 นิ้ว
#ผ้าคลุมรถPorsche997 #carrera S
ตัดตามคันสีเทารูปรถลูกค้าส่งมา
#ผ้าคลุมรถPorsche987 #cayman r
with fix spoiler
ตัดตามรูปรถคันสีขาว
ทำlogo เพิ่มให้ด้วยนะครับ3ผืน
ขอขอบคุณ คุณเมตต์
ลูกค้า #เขตคลองสามวา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 ก.ย. 2020, 11:03:52 โดย pratipa »